Upcoming

കാതൽ

8:00 pm 8:29 pm


Upcoming

വാത്സല്യം

8:30 pm 8:59 pm


Upcoming

Let Us Worship

9:00 pm 9:29 pm


Upcoming

Conclusion

9:30 pm 9:44 pm


Upcoming

Night Prayer

9:45 pm 9:59 pm


Upcoming

ധ്യാന വചസുകൾ

11:00 pm 11:29 pm


Upcoming

മർമ്മരങ്ങൾ

11:30 pm 11:59 pm


My Peace I Give To You

(John 14:27)
FEATURED PROGRAMS

Soothing music and motivational programs will help you to stay spiritually fresh throughout a day.

 

Choose a day


12:00amMonday

[...]

Learn more

12:30amMonday

അവതരണം : നിഷ ജോസ്,  കൗൺസിലിങ് സൈക്കോളജിസ്റ്

Learn more

1:00amMonday

[...]

Learn more

1:30amMonday

Fr. Joseph Vayalil CMI[...]

Learn more

2:00amMonday

by Sr. Kochuthresia MSMI[...]

Learn more

തേൻമൊഴി

2:30amMonday

2:30amMonday

അവതരണം : പ്രേംജി

Learn more

3:00amMonday

[...]

Learn more

Way of the Cross

4:00amMonday

4:00amMonday

[...]

Learn more

Holy Rosary English

4:30amMonday

4:30amMonday

[...]

Learn more

ജപമാല

5:00amMonday

5:00amMonday

[...]

Learn more

Morning Prayer

6:00amMonday

6:00amMonday

[...]

Learn more

6:30amMonday

[...]

Learn more

7:00amMonday

Start your day anew.[...]

Learn more

8:00amMonday

അവതരണം : നിഷ ജോസ്,  കൗൺസിലിങ് സൈക്കോളജിസ്റ്

Learn more

Youth Cafe

8:30amMonday

8:30amMonday

by Fr. Jison Paul Vengassery[...]

Learn more

9:00amMonday

വിശുദ്ധരുടെ ജീവിതത്തിൽ ദൈവം സ്പർശിച്ച നിമിഷങ്ങളിലേക്ക് ഒരു യാത്ര.

Learn more

തളിരുകൾ

9:30amMonday

9:30amMonday

[...]

Learn more

10:00amMonday

[...]

Learn more

10:30amMonday

Start your day anew.[...]

Learn more

11:00amMonday

[...]

Learn more

11:30amMonday

Fr. Joseph Vayalil CMI[...]

Learn more

Vachandhara

12:00pmMonday

12:00pmMonday

[...]

Learn more

12:30pmMonday

[...]

Learn more

കാതൽ

1:00pmMonday

1:00pmMonday

അവതരണം : ഫാ. ഡേവിസ് ചിറമേൽ

Learn more

1:30pmMonday

[...]

Learn more

2:00pmMonday

[...]

Learn more

Divine Mercy

3:00pmMonday

3:00pmMonday

[...]

Learn more

തളിരുകൾ

4:30pmMonday

4:30pmMonday

[...]

Learn more

Study Room

5:00pmMonday

5:00pmMonday

Eyyal Nirmala Matha School[...]

Learn more

Youth Cafe

5:30pmMonday

5:30pmMonday

by Fr. Jison Paul Vengassery[...]

Learn more

6:00pmMonday

[...]

Learn more

കാതൽ

6:30pmMonday

6:30pmMonday

അവതരണം : ഫാ. ഡേവിസ് ചിറമേൽ

Learn more

ജപമാല

7:00pmMonday

7:00pmMonday

[...]

Learn more

8:00pmMonday

BY SR. ARPITHA CSN[...]

Learn more

8:30pmMonday

ദൈവം നമുക്ക് നൽകിയ സമ്മാനമാണ് അന്നമാകുന്ന പൊന്ന് വിളയുന്ന ഭൂമി. ആ ഭൂമിയുടെ വിശുദ്ധിയേയും അതിനെ നിലനിറുത്തേണ്ടതിനെപറ്റിയുമുള്ള ചിന്തകൾ

Learn more

9:00pmMonday

[...]

Learn more

Conclusion

9:30pmMonday

9:30pmMonday

by Mar Jacob Thoomkuzhy[...]

Learn more

Night Prayer

9:45pmMonday

9:45pmMonday

[...]

Learn more

10:00pmMonday

by Sr. Kochuthresia MSMI[...]

Learn more

11:00pmMonday

[...]

Learn more

Vachandhara

11:30pmMonday

11:30pmMonday

[...]

Learn more

12:00amTuesday

ദൈവം നമുക്ക് നൽകിയ സമ്മാനമാണ് അന്നമാകുന്ന പൊന്ന് വിളയുന്ന ഭൂമി. ആ ഭൂമിയുടെ വിശുദ്ധിയേയും അതിനെ നിലനിറുത്തേണ്ടതിനെപറ്റിയുമുള്ള ചിന്തകൾ

Learn more

Study Room

12:30amTuesday

12:30amTuesday

Eyyal Nirmala Matha School[...]

Learn more

1:00amTuesday

[...]

Learn more

1:30amTuesday

Written and Directed by Subin PJ Narration by Neerja John നമ്മുടെ ശാലോം റേഡിയോയിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഒരു സംഗീത അനുഭവം. ദൈവവും,പ്രകൃതിയും, മനുഷ്യനും എല്ലാം [...]

Learn more

2:00amTuesday

[...]

Learn more

Emmanuel God With Us

2:30amTuesday

2:30amTuesday

[...]

Learn more

3:00amTuesday

[...]

Learn more

Way of the Cross

4:00amTuesday

4:00amTuesday

[...]

Learn more

Holy Rosary English

4:30amTuesday

4:30amTuesday

[...]

Learn more

ജപമാല

5:00amTuesday

5:00amTuesday

[...]

Learn more

Morning Prayer

6:00amTuesday

6:00amTuesday

[...]

Learn more

6:30amTuesday

[...]

Learn more

7:00amTuesday

Start your day anew.[...]

Learn more

8:00amTuesday

Fr. Joseph Vayalil CMI[...]

Learn more

8:30amTuesday

Written and Directed by Subin PJ Narration by Neerja John നമ്മുടെ ശാലോം റേഡിയോയിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഒരു സംഗീത അനുഭവം. ദൈവവും,പ്രകൃതിയും, മനുഷ്യനും എല്ലാം [...]

Learn more

Body Language

9:00amTuesday

9:00amTuesday

അവതരണം : റവ. ഫാ. റോയ് ജോസഫ് വടക്കൻ നാഷണൽ ബാസ്കറ്റ് ബോൾ റഫറി

Learn more

9:30amTuesday

അവതരണം : നിഷ ജോസ്,  കൗൺസിലിങ് സൈക്കോളജിസ്റ്

Learn more

10:00amTuesday

[...]

Learn more

10:30amTuesday

Start your day anew.[...]

Learn more

11:00amTuesday

[...]

Learn more

Emmanuel God With Us

11:30amTuesday

11:30amTuesday

[...]

Learn more

12:00pmTuesday

[...]

Learn more

12:30pmTuesday

BY SR. ARPITHA CSN[...]

Learn more

1:00pmTuesday

Written and Directed by Subin PJ Narration by Neerja John നമ്മുടെ ശാലോം റേഡിയോയിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഒരു സംഗീത അനുഭവം. ദൈവവും,പ്രകൃതിയും, മനുഷ്യനും എല്ലാം [...]

Learn more

1:30pmTuesday

by Sr. Kochuthresia MSMI[...]

Learn more

2:00pmTuesday

[...]

Learn more

Divine Mercy

3:00pmTuesday

3:00pmTuesday

[...]

Learn more

Study Room

4:00pmTuesday

4:00pmTuesday

Eyyal Nirmala Matha School[...]

Learn more

തളിരുകൾ

5:00pmTuesday

5:00pmTuesday

[...]

Learn more

5:30pmTuesday

[...]

Learn more

6:00pmTuesday

[...]

Learn more

6:30pmTuesday

Presented by Augustine Thomas[...]

Learn more

ജപമാല

7:00pmTuesday

7:00pmTuesday

[...]

Learn more

8:00pmTuesday

Fr. Joseph Vayalil CMI[...]

Learn more

കാതൽ

8:30pmTuesday

8:30pmTuesday

അവതരണം : ഫാ. ഡേവിസ് ചിറമേൽ

Learn more

9:00pmTuesday

[...]

Learn more

Conclusion

9:30pmTuesday

9:30pmTuesday

by Mar Jacob Thoomkuzhy[...]

Learn more

Night Prayer

9:45pmTuesday

9:45pmTuesday

[...]

Learn more

10:00pmTuesday

Written and Directed by Subin PJ Narration by Neerja John നമ്മുടെ ശാലോം റേഡിയോയിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഒരു സംഗീത അനുഭവം. ദൈവവും,പ്രകൃതിയും, മനുഷ്യനും എല്ലാം [...]

Learn more

11:00pmTuesday

[...]

Learn more

11:30pmTuesday

[...]

Learn more

12:00amWednesday

Fr. Joseph Vayalil CMI[...]

Learn more

മരിയ വീഥി

12:30amWednesday

12:30amWednesday

[...]

Learn more

1:00amWednesday

[...]

Learn more

തളിരുകൾ

1:30amWednesday

1:30amWednesday

[...]

Learn more

കാതൽ

2:00amWednesday

2:00amWednesday

അവതരണം : ഫാ. ഡേവിസ് ചിറമേൽ

Learn more

2:30amWednesday

[...]

Learn more

3:00amWednesday

[...]

Learn more

Way of the Cross

4:00amWednesday

4:00amWednesday

[...]

Learn more

Holy Rosary English

4:30amWednesday

4:30amWednesday

[...]

Learn more

ജപമാല

5:00amWednesday

5:00amWednesday

[...]

Learn more

Morning Prayer

6:00amWednesday

6:00amWednesday

[...]

Learn more

6:30amWednesday

[...]

Learn more

7:00amWednesday

Start your day anew.[...]

Learn more

പ്രകാശധാര

8:00amWednesday

8:00amWednesday

[...]

Learn more

Study Room

8:30amWednesday

8:30amWednesday

Eyyal Nirmala Matha School[...]

Learn more

Youth Cafe

9:00amWednesday

9:00amWednesday

by Fr. Jison Paul Vengassery[...]

Learn more

9:30amWednesday

[...]

Learn more

10:00amWednesday

[...]

Learn more

10:30amWednesday

Start your day anew.[...]

Learn more

വായനാലോകം

11:00amWednesday

11:00amWednesday

[...]

Learn more

11:30amWednesday

Written and Directed by Subin PJ Narration by Neerja John നമ്മുടെ ശാലോം റേഡിയോയിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഒരു സംഗീത അനുഭവം. ദൈവവും,പ്രകൃതിയും, മനുഷ്യനും എല്ലാം [...]

Learn more

തേൻമൊഴി

12:00pmWednesday

12:00pmWednesday

അവതരണം : പ്രേംജി

Learn more

12:30pmWednesday

Fr. Joseph Vayalil CMI[...]

Learn more

Study Room

1:00pmWednesday

1:00pmWednesday

Eyyal Nirmala Matha School[...]

Learn more

Emmanuel God With Us

1:30pmWednesday

1:30pmWednesday

[...]

Learn more

2:00pmWednesday

[...]

Learn more

Divine Mercy

3:00pmWednesday

3:00pmWednesday

[...]

Learn more

4:00pmWednesday

Presented by Augustine Thomas[...]

Learn more

4:30pmWednesday

Written and Directed by Subin PJ Narration by Neerja John നമ്മുടെ ശാലോം റേഡിയോയിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഒരു സംഗീത അനുഭവം. ദൈവവും,പ്രകൃതിയും, മനുഷ്യനും എല്ലാം [...]

Learn more

5:00pmWednesday

by Sr. Kochuthresia MSMI[...]

Learn more

മരിയ വീഥി

5:30pmWednesday

5:30pmWednesday

[...]

Learn more

6:00pmWednesday

[...]

Learn more

Emmanuel God With Us

6:30pmWednesday

6:30pmWednesday

[...]

Learn more

ജപമാല

7:00pmWednesday

7:00pmWednesday

[...]

Learn more

കാതൽ

8:00pmWednesday

8:00pmWednesday

അവതരണം : ഫാ. ഡേവിസ് ചിറമേൽ

Learn more

വാത്സല്യം

8:30pmWednesday

8:30pmWednesday

[...]

Learn more

Let Us Worship

9:00pmWednesday

9:00pmWednesday

[...]

Learn more

Conclusion

9:30pmWednesday

9:30pmWednesday

by Mar Jacob Thoomkuzhy[...]

Learn more

Night Prayer

9:45pmWednesday

9:45pmWednesday

[...]

Learn more

10:00pmWednesday

BY SR. ARPITHA CSN[...]

Learn more

11:00pmWednesday

[...]

Learn more

11:30pmWednesday

Written and Directed by Subin PJ Narration by Neerja John നമ്മുടെ ശാലോം റേഡിയോയിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഒരു സംഗീത അനുഭവം. ദൈവവും,പ്രകൃതിയും, മനുഷ്യനും എല്ലാം [...]

Learn more

വാത്സല്യം

12:00amThursday

12:00amThursday

[...]

Learn more

12:30amThursday

Written and Directed by Subin PJ Narration by Neerja John നമ്മുടെ ശാലോം റേഡിയോയിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഒരു സംഗീത അനുഭവം. ദൈവവും,പ്രകൃതിയും, മനുഷ്യനും എല്ലാം [...]

Learn more

1:00amThursday

[...]

Learn more

Emmanuel God With Us

1:30amThursday

1:30amThursday

[...]

Learn more

2:00amThursday

BY SR. ARPITHA CSN[...]

Learn more

2:30amThursday

by Sr. Kochuthresia MSMI[...]

Learn more

3:00amThursday

[...]

Learn more

Way of the Cross

4:00amThursday

4:00amThursday

[...]

Learn more

Holy Rosary English

4:30amThursday

4:30amThursday

[...]

Learn more

ജപമാല

5:00amThursday

5:00amThursday

[...]

Learn more

Morning Prayer

6:00amThursday

6:00amThursday

[...]

Learn more

6:30amThursday

[...]

Learn more

7:00amThursday

Start your day anew.[...]

Learn more

8:00amThursday

Presented by Augustine Thomas[...]

Learn more

8:30amThursday

[...]

Learn more

കാതൽ

9:00amThursday

9:00amThursday

അവതരണം : ഫാ. ഡേവിസ് ചിറമേൽ

Learn more

Emmanuel God With Us

9:30amThursday

9:30amThursday

[...]

Learn more

10:00amThursday

[...]

Learn more

10:30amThursday

Start your day anew.[...]

Learn more

Book Review

11:00amThursday

11:00amThursday

മൂല്യവത്തായ വായനയിലേക്ക് കൈപിടിച്ചുയര്‍ത്താന്‍ ഉത്തമഗ്രന്ഥങ്ങള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കായി പരിചയപ്പെടുത്തുന്നു....

Learn more

11:30amThursday

[...]

Learn more

12:00pmThursday

[...]

Learn more

മണ്ണിലൂടെ

12:30pmThursday

12:30pmThursday

ദൈവം നമുക്ക് നൽകിയ സമ്മാനമാണ് അന്നമാകുന്ന പൊന്ന് വിളയുന്ന ഭൂമി. ആ ഭൂമിയുടെ വിശുദ്ധിയേയും അതിനെ നിലനിറുത്തേണ്ടതിനെപറ്റിയുമുള്ള ചിന്തകൾ

Learn more

തേൻമൊഴി

1:00pmThursday

1:00pmThursday

അവതരണം : പ്രേംജി

Learn more

1:30pmThursday

[...]

Learn more

2:00pmThursday

[...]

Learn more

Divine Mercy

3:00pmThursday

3:00pmThursday

[...]

Learn more

Youth Cafe

4:00pmThursday

4:00pmThursday

by Fr. Jison Paul Vengassery[...]

Learn more

Study Room

4:30pmThursday

4:30pmThursday

Eyyal Nirmala Matha School[...]

Learn more

5:00pmThursday

BY SR. ARPITHA CSN[...]

Learn more

കാതൽ

5:30pmThursday

5:30pmThursday

അവതരണം : ഫാ. ഡേവിസ് ചിറമേൽ

Learn more

6:00pmThursday

[...]

Learn more

6:30pmThursday

[...]

Learn more

ജപമാല

7:00pmThursday

7:00pmThursday

[...]

Learn more

8:00pmThursday

Presented by Augustine Thomas[...]

Learn more

8:30pmThursday

അവതരണം : റവ. ഫാ. ജോസ് അയങ്കനാൽ MST

Learn more

മരിയ വീഥി

9:00pmThursday

9:00pmThursday

[...]

Learn more

Conclusion

9:30pmThursday

9:30pmThursday

by Mar Jacob Thoomkuzhy[...]

Learn more

Night Prayer

9:45pmThursday

9:45pmThursday

[...]

Learn more

Book Review

10:00pmThursday

10:00pmThursday

മൂല്യവത്തായ വായനയിലേക്ക് കൈപിടിച്ചുയര്‍ത്താന്‍ ഉത്തമഗ്രന്ഥങ്ങള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കായി പരിചയപ്പെടുത്തുന്നു....

Learn more

11:00pmThursday

[...]

Learn more

11:30pmThursday

Presented by Augustine Thomas[...]

Learn more

12:00amFriday

[...]

Learn more

12:30amFriday

[...]

Learn more

1:00amFriday

[...]

Learn more

Book Review

1:30amFriday

1:30amFriday

മൂല്യവത്തായ വായനയിലേക്ക് കൈപിടിച്ചുയര്‍ത്താന്‍ ഉത്തമഗ്രന്ഥങ്ങള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കായി പരിചയപ്പെടുത്തുന്നു....

Learn more

2:00amFriday

അവതരണം : റവ. ഫാ. ജോസ് അയങ്കനാൽ MST

Learn more

2:30amFriday

[...]

Learn more

3:00amFriday

[...]

Learn more

Way of the Cross

4:00amFriday

4:00amFriday

[...]

Learn more

Holy Rosary English

4:30amFriday

4:30amFriday

[...]

Learn more

ജപമാല

5:00amFriday

5:00amFriday

[...]

Learn more

Morning Prayer

6:00amFriday

6:00amFriday

[...]

Learn more

6:30amFriday

[...]

Learn more

7:00amFriday

Start your day anew.[...]

Learn more

8:00amFriday

വിശുദ്ധരുടെ ജീവിതത്തിൽ ദൈവം സ്പർശിച്ച നിമിഷങ്ങളിലേക്ക് ഒരു യാത്ര.

Learn more

Let Us Worship

8:30amFriday

8:30amFriday

[...]

Learn more

9:00amFriday

ദൈവം നമുക്ക് നൽകിയ സമ്മാനമാണ് അന്നമാകുന്ന പൊന്ന് വിളയുന്ന ഭൂമി. ആ ഭൂമിയുടെ വിശുദ്ധിയേയും അതിനെ നിലനിറുത്തേണ്ടതിനെപറ്റിയുമുള്ള ചിന്തകൾ

Learn more

9:30amFriday

Written and Directed by Subin PJ Narration by Neerja John നമ്മുടെ ശാലോം റേഡിയോയിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഒരു സംഗീത അനുഭവം. ദൈവവും,പ്രകൃതിയും, മനുഷ്യനും എല്ലാം [...]

Learn more

10:00amFriday

[...]

Learn more

10:30amFriday

Start your day anew.[...]

Learn more

11:30amFriday

[...]

Learn more

12:00pmFriday

[...]

Learn more

12:30pmFriday

[...]

Learn more

Vachandhara

1:00pmFriday

1:00pmFriday

[...]

Learn more

Youth Cafe

1:30pmFriday

1:30pmFriday

by Fr. Jison Paul Vengassery[...]

Learn more

2:00pmFriday

[...]

Learn more

Divine Mercy

3:00pmFriday

3:00pmFriday

[...]

Learn more

Way of the Cross

4:00pmFriday

4:00pmFriday

[...]

Learn more

5:00pmFriday

[...]

Learn more

Study Room

5:30pmFriday

5:30pmFriday

Eyyal Nirmala Matha School[...]

Learn more

6:00pmFriday

[...]

Learn more

6:30pmFriday

Written and Directed by Subin PJ Narration by Neerja John നമ്മുടെ ശാലോം റേഡിയോയിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഒരു സംഗീത അനുഭവം. ദൈവവും,പ്രകൃതിയും, മനുഷ്യനും എല്ലാം [...]

Learn more

ജപമാല

7:00pmFriday

7:00pmFriday

[...]

Learn more

8:00pmFriday

by Sr. Kochuthresia MSMI[...]

Learn more

Body Language

8:30pmFriday

8:30pmFriday

അവതരണം : റവ. ഫാ. റോയ് ജോസഫ് വടക്കൻ നാഷണൽ ബാസ്കറ്റ് ബോൾ റഫറി

Learn more

9:00pmFriday

Written and Directed by Subin PJ Narration by Neerja John നമ്മുടെ ശാലോം റേഡിയോയിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഒരു സംഗീത അനുഭവം. ദൈവവും,പ്രകൃതിയും, മനുഷ്യനും എല്ലാം [...]

Learn more

Conclusion

9:30pmFriday

9:30pmFriday

by Mar Jacob Thoomkuzhy[...]

Learn more

Night Prayer

9:45pmFriday

9:45pmFriday

[...]

Learn more

തേൻമൊഴി

10:00pmFriday

10:00pmFriday

അവതരണം : പ്രേംജി

Learn more

11:00pmFriday

[...]

Learn more

Book Review

11:30pmFriday

11:30pmFriday

മൂല്യവത്തായ വായനയിലേക്ക് കൈപിടിച്ചുയര്‍ത്താന്‍ ഉത്തമഗ്രന്ഥങ്ങള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കായി പരിചയപ്പെടുത്തുന്നു....

Learn more

Church This Week

12:00amSaturday

12:00amSaturday

Weekly News Program[...]

Learn more

കാതൽ

12:30amSaturday

12:30amSaturday

അവതരണം : ഫാ. ഡേവിസ് ചിറമേൽ

Learn more

1:00amSaturday

[...]

Learn more

Body Language

1:30amSaturday

1:30amSaturday

അവതരണം : റവ. ഫാ. റോയ് ജോസഫ് വടക്കൻ നാഷണൽ ബാസ്കറ്റ് ബോൾ റഫറി

Learn more

2:00amSaturday

Written and Directed by Subin PJ Narration by Neerja John നമ്മുടെ ശാലോം റേഡിയോയിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഒരു സംഗീത അനുഭവം. ദൈവവും,പ്രകൃതിയും, മനുഷ്യനും എല്ലാം [...]

Learn more

Emmanuel God With Us

2:30amSaturday

2:30amSaturday

[...]

Learn more

3:00amSaturday

[...]

Learn more

Way of the Cross

4:00amSaturday

4:00amSaturday

[...]

Learn more

Holy Rosary English

4:30amSaturday

4:30amSaturday

[...]

Learn more

ജപമാല

5:00amSaturday

5:00amSaturday

[...]

Learn more

Morning Prayer

6:00amSaturday

6:00amSaturday

[...]

Learn more

6:30amSaturday

[...]

Learn more

7:00amSaturday

Start your day anew.[...]

Learn more

മരിയ വീഥി

8:00amSaturday

8:00amSaturday

[...]

Learn more

തളിരുകൾ

8:30amSaturday

8:30amSaturday

[...]

Learn more

9:00amSaturday

by Sr. Kochuthresia MSMI[...]

Learn more

9:30amSaturday

അവതരണം : റവ. ഫാ. ജോസ് അയങ്കനാൽ MST

Learn more

10:00amSaturday

[...]

Learn more

10:30amSaturday

Start your day anew.[...]

Learn more

11:00amSaturday

Fr. Joseph Vayalil CMI[...]

Learn more

11:30amSaturday

വിശുദ്ധരുടെ ജീവിതത്തിൽ ദൈവം സ്പർശിച്ച നിമിഷങ്ങളിലേക്ക് ഒരു യാത്ര.

Learn more

12:00pmSaturday

[...]

Learn more

Vachandhara

12:30pmSaturday

12:30pmSaturday

[...]

Learn more

Church This Week

1:00pmSaturday

1:00pmSaturday

Weekly News Program[...]

Learn more

1:30pmSaturday

Presented by Augustine Thomas[...]

Learn more

2:00pmSaturday

[...]

Learn more

Divine Mercy

3:00pmSaturday

3:00pmSaturday

[...]

Learn more

4:00pmSaturday

[...]

Learn more

4:30pmSaturday

ദൈവം നമുക്ക് നൽകിയ സമ്മാനമാണ് അന്നമാകുന്ന പൊന്ന് വിളയുന്ന ഭൂമി. ആ ഭൂമിയുടെ വിശുദ്ധിയേയും അതിനെ നിലനിറുത്തേണ്ടതിനെപറ്റിയുമുള്ള ചിന്തകൾ

Learn more

കാതൽ

5:00pmSaturday

5:00pmSaturday

അവതരണം : ഫാ. ഡേവിസ് ചിറമേൽ

Learn more

തളിരുകൾ

5:30pmSaturday

5:30pmSaturday

[...]

Learn more

6:00pmSaturday

[...]

Learn more

മരിയ വീഥി

6:30pmSaturday

6:30pmSaturday

[...]

Learn more

ജപമാല

7:00pmSaturday

7:00pmSaturday

[...]

Learn more

Book Review

8:00pmSaturday

8:00pmSaturday

മൂല്യവത്തായ വായനയിലേക്ക് കൈപിടിച്ചുയര്‍ത്താന്‍ ഉത്തമഗ്രന്ഥങ്ങള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കായി പരിചയപ്പെടുത്തുന്നു....

Learn more

Youth Cafe

8:30pmSaturday

8:30pmSaturday

by Fr. Jison Paul Vengassery[...]

Learn more

Church This Week

9:00pmSaturday

9:00pmSaturday

Weekly News Program[...]

Learn more

Conclusion

9:30pmSaturday

9:30pmSaturday

by Mar Jacob Thoomkuzhy[...]

Learn more

Night Prayer

9:45pmSaturday

9:45pmSaturday

[...]

Learn more

10:00pmSaturday

by Sr. Kochuthresia MSMI[...]

Learn more

11:00pmSaturday

[...]

Learn more

11:30pmSaturday

Written and Directed by Subin PJ Narration by Neerja John നമ്മുടെ ശാലോം റേഡിയോയിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഒരു സംഗീത അനുഭവം. ദൈവവും,പ്രകൃതിയും, മനുഷ്യനും എല്ലാം [...]

Learn more

12:00amSunday

അവതരണം : നിഷ ജോസ്,  കൗൺസിലിങ് സൈക്കോളജിസ്റ്

Learn more

12:30amSunday

[...]

Learn more

1:00amSunday

[...]

Learn more

1:30amSunday

വിശുദ്ധരുടെ ജീവിതത്തിൽ ദൈവം സ്പർശിച്ച നിമിഷങ്ങളിലേക്ക് ഒരു യാത്ര.

Learn more

2:00amSunday

Presented by Augustine Thomas[...]

Learn more

Youth Cafe

2:30amSunday

2:30amSunday

by Fr. Jison Paul Vengassery[...]

Learn more

3:00amSunday

[...]

Learn more

Way of the Cross

4:00amSunday

4:00amSunday

[...]

Learn more

Holy Rosary English

4:30amSunday

4:30amSunday

[...]

Learn more

ജപമാല

5:00amSunday

5:00amSunday

[...]

Learn more

Morning Prayer

6:00amSunday

6:00amSunday

[...]

Learn more

6:30amSunday

[...]

Learn more

7:00amSunday

Start your day anew.[...]

Learn more

7:30amSunday

[...]

Learn more

തേൻമൊഴി

8:00amSunday

8:00amSunday

അവതരണം : പ്രേംജി

Learn more

Body Language

8:30amSunday

8:30amSunday

അവതരണം : റവ. ഫാ. റോയ് ജോസഫ് വടക്കൻ നാഷണൽ ബാസ്കറ്റ് ബോൾ റഫറി

Learn more

Emmanuel God With Us

9:00amSunday

9:00amSunday

[...]

Learn more

Youth Cafe

9:30amSunday

9:30amSunday

by Fr. Jison Paul Vengassery[...]

Learn more

10:00amSunday

[...]

Learn more

10:30amSunday

[...]

Learn more

11:00amSunday

Start your day anew.[...]

Learn more

11:30amSunday

അവതരണം : റവ. ഫാ. ജോസ് അയങ്കനാൽ MST

Learn more

12:00pmSunday

Written and Directed by Subin PJ Narration by Neerja John നമ്മുടെ ശാലോം റേഡിയോയിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഒരു സംഗീത അനുഭവം. ദൈവവും,പ്രകൃതിയും, മനുഷ്യനും എല്ലാം [...]

Learn more

12:30pmSunday

[...]

Learn more

തേൻമൊഴി

1:00pmSunday

1:00pmSunday

അവതരണം : പ്രേംജി

Learn more

1:30pmSunday

[...]

Learn more

2:00pmSunday

[...]

Learn more

കാതൽ

2:30pmSunday

2:30pmSunday

അവതരണം : ഫാ. ഡേവിസ് ചിറമേൽ

Learn more

Divine Mercy

3:00pmSunday

3:00pmSunday

[...]

Learn more

4:00pmSunday

Presented by Augustine Thomas[...]

Learn more

4:30pmSunday

[...]

Learn more

Book Review

5:00pmSunday

5:00pmSunday

മൂല്യവത്തായ വായനയിലേക്ക് കൈപിടിച്ചുയര്‍ത്താന്‍ ഉത്തമഗ്രന്ഥങ്ങള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കായി പരിചയപ്പെടുത്തുന്നു....

Learn more

Emmanuel God With Us

5:30pmSunday

5:30pmSunday

[...]

Learn more

6:00pmSunday

[...]

Learn more

6:30pmSunday

[...]

Learn more

ജപമാല

7:00pmSunday

7:00pmSunday

[...]

Learn more

8:00pmSunday

by Sr. Kochuthresia MSMI[...]

Learn more

8:30pmSunday

അവതരണം : നിഷ ജോസ്,  കൗൺസിലിങ് സൈക്കോളജിസ്റ്

Learn more

9:00pmSunday

[...]

Learn more

Conclusion

9:30pmSunday

9:30pmSunday

by Mar Jacob Thoomkuzhy[...]

Learn more

Night Prayer

9:45pmSunday

9:45pmSunday

[...]

Learn more

Let Us Worship

10:00pmSunday

10:00pmSunday

[...]

Learn more

Book Review

10:30pmSunday

10:30pmSunday

മൂല്യവത്തായ വായനയിലേക്ക് കൈപിടിച്ചുയര്‍ത്താന്‍ ഉത്തമഗ്രന്ഥങ്ങള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കായി പരിചയപ്പെടുത്തുന്നു....

Learn more

11:00pmSunday

[...]

Learn more

തേൻമൊഴി

11:30pmSunday

11:30pmSunday

അവതരണം : പ്രേംജി

Learn more

Shalom Radio

Current track
TITLE
ARTIST

Background